ชื่อผู้ใช้งาน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: รถใครหรือป่าว  (อ่าน 955 ครั้ง)

nekimaja

• ตู้วินประจำซอย
  • **
  • คะแนนจิตพิศวาท: +0/-2
รถใครหรือป่าว
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2013, 11:18:11 AM »

เมื่อวานตอนเช้าเจอคันนึงคับ ทางด่วนเส้นรามอินทรา-อาจณรงค์ ใช่รถใครหรือป่าว แต่เป็นผู้หญิงขับ ดูมีอายุหน่อย ตัวเดียวกับผมเลย แต่ขับสี่คับ ขับเร็วจนถ่ายแทบไม่ทัน

will_smith

• SR40G 1996 2.0i V
  • Administrator
  • เก๋าเรียกพี่ตู้
  • คะแนนจิตพิศวาท: +10/-2
    • MSN Messenger - juneitmodclub@hotmail.com
Re: รถใครหรือป่าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2013, 01:58:37 PM »

เมื่อวานตอนเช้าเจอคันนึงคับ ทางด่วนเส้นรามอินทรา-อาจณรงค์ ใช่รถใครหรือป่าว แต่เป็นผู้หญิงขับ ดูมีอายุหน่อย ตัวเดียวกับผมเลย แต่ขับสี่คับ ขับเร็วจนถ่ายแทบไม่ทัน

NOAH อีกคันแล้ว ;D
จะมีใหม่อีกคัน ก็ยังรัก Liteace

^____^

podd

• Administrator
  • เก๋าเรียกพี่ตู้
  • คะแนนจิตพิศวาท: +17/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2013, 07:48:30 PM »

หากเป้นสีเขียวเข้ม ผู้หญิงขับเคยเจอที่แถบติวานนทืครั้งหนึ่งครับ ;)
แต่ไม่แน่ใจว่าใช่คันที่ว่าหรือเปล่า
ไลท์เอซตัวมน 3S-FE Noah Gen.1 (Face Lift YR21)  ป้ายฟ้าระหว่างประเทศ

nekimaja

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 06:34:54 AM »

หากเป้นสีเขียวเข้ม ผู้หญิงขับเคยเจอที่แถบติวานนทืครั้งหนึ่งครับ ;)
แต่ไม่แน่ใจว่าใช่คันที่ว่าหรือเปล่า

คันนี้เป็นน้ำเงิน/เทาคับ น่าจะคนละคัน แต่เห็นมีคนบอกว่ารถรุ่นนี้กำลังนิยม มีวันนึงคนสั่งพร้อมกัน 3 คันเลย

nekimaja

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 11:36:34 AM »

เจออีกคันแล้วคับ ถ่ายรูปไม่ทัน คันสีขาวแบบผมเลย แถวปากน้ำ สมุทรปราการคับ

Aek.ie

• **
  • คะแนนจิตพิศวาท: +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2018, 09:32:48 PM »

จริงรุ่นนี้บ้านเราก็เห็นมีหลายคัน แต่จับกลุ่มรวมตัวกันไม่ได้