ชื่อผู้ใช้งาน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้เข้ามานานมาก น้องสนิมครับ  (อ่าน 748 ครั้ง)

jeepheroman

• มือใหม่หัดตู้
  • *
  • คะแนนจิตพิศวาท: +0/-0
ไม่ได้เข้ามานานมาก น้องสนิมครับ
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 10:39:31 PM »

ตัวจริงสนิมทั้งคัน ทาสีกันสนิมไว้ อิอิ ใครเจอทักได้ แต่อย่าจับครับ ถ้ายังไม่ได้ฉีดกันบาดทะยัก แนว ดิบๆ

podd

• Administrator
  • เก๋าเรียกพี่ตู้
  • คะแนนจิตพิศวาท: +17/-2
Re: ไม่ได้เข้ามานานมาก น้องสนิมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:41:23 AM »

ใส่ล้อขอบอะไรครับเนี่ย..... :o
ไลท์เอซตัวมน 3S-FE Noah Gen.1 (Face Lift YR21)  ป้ายฟ้าระหว่างประเทศ

pongja

• ตู้วินประจำซอย
  • **
  • คะแนนจิตพิศวาท: +0/-0
Re: ไม่ได้เข้ามานานมาก น้องสนิมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 10:57:54 PM »

แต่ก็สวยดีครับชัดแต่งเน่ย