ชื่อผู้ใช้งาน: รหัสผ่าน:

ผู้เขียน หัวข้อ: ไลท์เอซ KM20V  (อ่าน 336 ครั้ง)

Tawat patirup

• ตู้วินประจำซอย
  • **
  • คะแนนจิตพิศวาท: +0/-0
ไลท์เอซ KM20V
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 04:00:35 PM »

เรียนถาม  1 กรองอากาศ ซื้อกันยี่ห้ออะไร  หมายเลขผลิตภัณฑ์ เลขอะไรครับ เคยได้ยินว่า  บางท่านซื้อมาแล้ว ใส่ไม่ได้    มันสูงไป ฝาครอบปิดไม่ได้
               2สายคลัช ซื้อกันที่ไหนครับ ได้ยินว่าหายาก มีท่านใดรับทำครับ อยากซื้อไว้เป็นอะไหล่
              3ไปเปลี่ยนน้ำมันเกียร์  เฟืองท้าย  เติมน้ำมันพวงมาลัย ที่ cockpit 4 ลิตร ราคา600 บาท โมบิลเบอร์90
                และทางร้านหมุนล้อดู เปลียนจาระบีลูกปืนล้ออีก2 ล้อละ 250 บาท รว ม 500  บาท ล้อหน้า สอง ล้อ
                (จาระบี แพงไปไหมครับ)
            4 จะเปลี่ยนน้ำมันเครือง : ที่cockpitบอกน้ำมันเครือง  รวม กรอง 1000บาท ครังต่อไปเปลี่ยนที่  10000    กิโลเมตร ยี่ห้อโมบิล (เปลี่ยนน้ำมันเครืองที่ 10000กิโลเมตร ราคานี้เป็นอย่างไร ชอคำแนะนำครับ รถใช้แกสด้วยครับ)
                                                                                                                ขอบคุณครับ